

SHULE ZA SEKONDARI ZA WAMA SHARAF NA WAMANAKAYAMA



Executive Secretary,
WAMA Foundation – HEADQUARTES ,
P.O. Box 10641, Kawe , Dar es Salaam
Office Tel: +255 22 2126516;
Mobile: 0685-651449, 0789-000341
Email: info@wamafoundation.or.tz/ Website: www.wamafoundation.or.tz

NAMBA YA FOMU:

FOMU YA MAOMBI YA KUJIUNGA NA KIDATO CHA KWANZA 2017

1. UTANGULIZI

Taasisi ya Wanawake na Maendeleo (WAMA) inawaalika wanafunzi wa kike wenye sifa za kujiunga na kidato cha Kwanza katika Shule zake za Sekondari za wasichana za WAMA-Sharaf iliyopo kijiji cha Mitwero, Manispaa ya Lindi na WAMA Nakayama iliyoko Nyamisati Wilaya ya Kibiti Mkoa wa Pwani kwa mwaka wa masomo 2017. Shule za Sekondari za WAMA-Sharaf na WAMA Nakayama ni shule za kisasa za bweni zinazosomesha wanafunzi wanaotoka katika mazingira magumu/hatarishi na yatima. Hata hivyo, kwa ajili ya kuhakikisha maendeleo endelevu ya shule na mazingira bora ya usomaji (ufundishaji na ujifunzaji) yenye ushindani, tunawaalika wanafunzi wengine kutoka kwenye familia zenye uwezo wa kulipa ada. Fedha zitakazolipwa zitaaidia Taasisi kuendelea kuwasomesha wanafunzi ambao wasingeweza kupata elimu ya sekondari bila ya msaada.

Shule zina majengo mazuri na ya kisasa kwa kufundishia na kujifunzia ikiwa ni pamoja na maabara, maktaba iliyosheheni vitabu, chumba cha kompyuta, madarasa makubwa, mabweni, pamoja na wataalamu wa maabara, kompyuta na walimu wazoefu katika fani zote.

SEHEMU A. (TAARIFA ZA MWANAFUNZI)

Jina La Ukoo

Jina La Kwanza:

Majina Mengine:

Tarehe Ya Kuzaliwa _____

Uraia _____

Picha ya
muombaji ya
hivi karibuni
(iandikwe jina
kwa nyuma)

Dini _____

Jina na anuani ya Shule uliyomaliza _____

Mwaka uliyomaliza _____

Namba ya mtihani _____

Anuani ya sasa _____

Simu ya nyumbani : _____ Simu ya mkononi:

Nukushi : _____

Barua pepe : _____

Familia yenu ina watoto wangapi? _____

1.01 Una wazazi wote wawili ? (weka alama hii √)

Ndio Hapana

Una Baba tu

Una Mama tu

2. MAMBO YA KIAFYA

2.01 Una matatizo yoyote ya kiafya yanayohitaji uangalizi maalumu ? (weka alama √)

Ndiyo Hapana

Kama ndiyo (weka alama √)

Matatizo ya Macho Matatizo ya Kusikia

Allergy

Mengine: (Yataje)

Kama ndio hapo juu : Je uko kwenye Matibabu? (weka alama √)

Ndiyo Hapana

Kama ndiyo elezea _____

2.02 Una ulemavu wowote (weka alama√)

Ndiyo Hapana

Kama ndiyo elezea ni ulemavu gani? _____

MZAZI/MLEZI (TAFADHALI JAZA KWA UKAMILIFU)

	Baba	Mama	Mlezi
Jina la ukoo			
Majina mengine			
Kazi			
Mwajiri			
Simu ya mkononi			
Anuani ya kazini			
Simu ya ofisini			
Nukushi			
Barua pepe			

3. MATOKEO YA MWANAFUNZI YA MTHANI WA TAIFA DARASA LA SABA

SOMO	ALAMA	MAELEZO
HISABATI (MATHEMATICS)		
SAYANSI (SCIENCE)		
KISWAHILI (SWAHILI)		
KIINGEREZA (ENGLISH)		
MAARIFA YA JAMII (SOCIAL SCIENCE)		

GPA YA /WASTANI WA

Saini ya mwanafunziTarehe

4. TAARIFA ZA SHULE UNAYOTOKA

Jina la Shule _____

Anuani _____

Namba ya simu _____

Barua pepe _____

Nukushi _____

SEHEMU B: TAARIFA ZA MZAZI/MDHAMINI

Kama mwanafunzi anadhaminiwa na Taasisi au Serikali aleta barua ya maelezo/Ahadi/Makubaliano kutoka kwa mdhamini.

(a) Majina _____ ya _____ mzazi/ _____ Mdhamini

(b) Tamko la Mzazi/ Mdhamini juu ya ulipaji wa ada ya shule: _____

Saini _____ Tarehe _____

MITIHANI WA KUJIUNGA NA SHULE

Mitihani ya kujiunga na shule zitafanyika katika shule za sekondari ya WAMA SHARAF na WAMANAKAYAMA Tarehe 17/11/2016.

Fomu zote zirudishwe katika ofisi za Taasisi ya Wanawake na Maendeleo (WAMA) Dar es Salaam zilizopo Kawe karibu na Hoteli ya Picolo Beach.

Kwa wakazi wa Lindi fomu zirudishwe shuleni WAMA Sharaf iliyoko Mitwero Lindi Mjini. Na kwa wakazi wa Pwani Fomu zirudishwe shuleni WAMA Nakayama iliyoko Nyamisati.

Fomu ioneshe shule unayotaka kujiunga nayo (WAMA NAKAYAMA au WAMA SHARAF)

Nakala iliyo skaniwa itumwe kwenda kwenye barua pepe ya Taasisi ya WAMA ambayo ni: info@wamafoundation.or.tz.

Fomu zote zifike WAMA kabla ya tarehe 10/11/2016.

Ada au gharma za fomu shilingi Elfu ishirini (20,000/=) ambazo hazitarudishwa zilipwe kwenye Akaunti ya CRDB Namba 0150043016403, Jina la akaunti : WAMA NAKAYAMA.

N.B akaunti hii ni kwa ajili ya malipo kwa shule zote mbili.

Ambatanisha nakala halisi ya malipo kutoka benki pamoja na fomu hii wakati wa kurudisha.